เมื่อวันพุธที่ ๒๙ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๐๐ – ๑๗.๐๐ น. สำนักสหกิจศึกษา มหาวิทยาลัยสยาม ได้เป็นเจ้าภาพจัดงานสัมมนาออนไลน์พัฒนาหลักสูตร CWIE อย่างไรให้ตอบโจทย์ ขึ้น
สไลด์ฺแนวคิด การออกแบบและประสบการณ์ในการพัฒนาหลักสูตร CWIE ให้ตอบโจทย์
โดยวิทยากร 2 ท่าน คือ
- ผศ.ดร.อาทิตย์ คูณศรีสุข ผู้อำนวยการศูนย์สหกิจศึกษาและพัฒนาอาชีพ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี และเลขาธิการสมาคมสหกิจศึกษาไทย
- อาจารย์สารัลย์ กระจง ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาคุณภาพการศึกษาบูรณาการกับการทำงานมหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์
![](https://coop.siam.edu/wp-content/uploads/2021/10/Image-14-1024x734.jpeg)
![](https://coop.siam.edu/wp-content/uploads/2021/10/ใบโบชัวร์งาน-734x1024.jpg)
Recent Comments